Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit PoE+ Extender Planet GT-805A-PD

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit PoE+ Extender Planet GT-805A-PD là Bộ chuyển đổi phương tiện 802.3at PoE + PD 10/100 / 1000BASE-T sang 100 / 1000BASE-X SFP được trang bị giải pháp cấp nguồn PoE 802.3af / at / bt tiện lợi và tiết kiệm chi phí. GT-805A-PD khá khác so với phiên bản trước ngoài việc bộ chuyển đổi phương tiện PLANET là cần lấy nguồn từ bộ chuyển đổi nguồn DC thì GT-805A-PD có thể bật nguồn qua các thiết bị IEEE 802.3at / bt PoE PSE khác nhau. ( sử dụng nguồn PoE làm nguồn cấp thay cho nguồn DC input như những thiết bị Extender Planet )

Tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit PoE+ Extender Planet GT-805A-PD :

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ Gigabit 10/100/1000Base-T và 100/1000Base-X
  • Sẵn khe cắm module quang kết hợp đa dạng SFP single mode , Mutil mode cho phép truyền tải lên đến 120km
  • Cổng RJ45 hỗ trợ nguồn điện trong dòng 802.3af / at / bt PoE 48V-54V DC làm nguồn cấp chính
  • Hỗ trợ tính năng LFP (Chức năng truyền lỗi liên kết) (LLCF / LLR) thông qua công tắc DIP
  • Nguồn điện: 5V DC tùy chọn
Danh mục: