10Gb Media Converter PLANET XT-705A

10Gb Media Converter PLANET XT-705A được trang bị một cổng tự động nhận tốc độ 10G/5G/ 2.5G/1G/ 100BASE-T và một khe cắm quang 10GBASE-X SFP +, hỗ trợ chuyển đổi Ethernet 10Gigabit từ cáp đồng 10GBASE-T sang sợi quang MM/SM. Người dùng có thể tùy chọn bộ thu phát 10GBASE-SR hoặc 10GBASE-LR SFP + phù hợp với khe cắm SFP + để mở rộng khoảng cách truyền dẫn đến máy chủ, Switch, từ 300 mét (Multimode) lên đến 60 km (Singlemode). Converter quang 10Gb PLANET XT-705A được thiết kế để sử dụng trong môi trường mạng nơi yêu cầu băng thông cực cao được cung cấp bởi 10Gigabit Ethernet, chẳng hạn như dữ liệu điện toán đám mây trung tâm, mạng đường trục doanh nghiệp và cơ sở hạ tầng của nhà mạng.

Tính năng chính 10Gb Media Converter PLANET XT-705A:

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ 10 Gigabit BaseT và 10G BaseX.
  • Tự động nhận tốc độ 10G/5G/ 2.5G/1G/ 100BASE-T.
  • Tùy chọn SFP+ Singmode/Multimode cho các khoảng cách truyền dẫn khác nhau.
  • Có thể gắn khung PLANET Media Converter Chassis, model MC-700, MC-1500.
  • Nguồn điện: 5VDC, 2A (max)
Danh mục: