Industrial Media Converter PLANET IGT-805AT

Industrial Media Converter PLANET IGT-805AT là bộ chuyển đổi quang điện Ethernet 10/100/1000BASE-T) sang giao diện quang với 1 khe cắm SFP hỗ trợ MM/SM/DWM 100BASE-FX /1000BASE-X, người dùng có thể tùy chọn SFP với thông số về khoảng cách khác nhau lên đến 120km.

Converter quang PoE công nghiệp PLANET IGT-805AT hỗ trợ chức năng cung cấp tự động nhận MDI / MDI-X và chức năng LFP. Chức năng LFP bao gồm Link Loss Carry Forward (LLCF) và Link Loss Return (LLR), cả hai đều có thể cảnh báo ngay lập tức cho quản trị viên về sự cố đường truyền và cung cấp giải pháp giám sát mạng hiệu quả.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp PLANET IGT-805AT được thiết kế đặc biệt vỏ bảo vệ chắc chắn, chuẩn IP30, nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 đến 75 độ C trong các môi trường khắc nghiệt về điện và khí hậu như sàn nhà máy, tủ điện bên lề đường. Chuyển đổi điện quang PLANET IGT-805AT là giải pháp lý tưởng cho các nhà cung cấp dịch vụ, trường học, bệnh viện, giao thông, nhà máy và các khu vực công cộng một cách dễ dàng và hiệu quả với chi phí tiết kiệm.

Tính năng chính Industrial Media Converter PLANET IGT-805AT :

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000BaseT và 100/1000BaseX.
  • Hỗ trợ khe cắm SFP Multimode/Singlemode/WDM.
  • Hỗ trợ chức năng LFP thông qua công tắc DIP tích hợp
  • Vỏ bảo vệ IP30, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 độ C.
  • Nguồn điện: 24~56V DC
Danh mục: