Managed Media Converter PLANET GST-802/GST-805A/GST-806AB, Gigabit

Managed Media Converter PLANET GST-802/GST-805A/GST-806AB là bộ chuyển đổi quang điện Gigabit có tính năng quản lý, giúp mở rộng mạng Ethenet qua cáp sợi quang. Converter quang GST-80x cung cấp khả năng chuyển đổi tín hiệu điện/quang giữa các giao diện 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Chuyển đổi quang điện PLANET GST-802 được tích hợp sẵn bộ thu phát quang Multimode (220m / 550m) và Singlemode, (10/20/30/40/50/70/120km) và Planet GST-806AB hỗ trợ ghép bước sóng WDM (15 /60km) dùng 1 sợi quang để truyền dẫn. Với Converter quang Planet GST-805A, người dùng có thể tùy chọn module quang SFP với bước sóng, khoảng cách theo nhu cầu sử dụng.

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET GST-802/GST-805A/GST-806AB cung cấp tính năng nhận MDI / MDI-X tự động. Bên cạnh đó, công tắc DIP để cấu hình các chức năng thông minh có sẵn bao gồm chức năng (LLCF / LLR), chức năng LLR có thể cảnh báo ngay lập tức cho quản trị viên mạng về vấn đề liên kết khi mất kết nối và cung cấp giải pháp giám sát mạng.

Media Converter có chức năng quản lý PLANET GST-802/GST-805A/GST-806AB có thể được sử dụng như một thiết bị độc lập hoặc tập trung trên khung giá 16 khe cắm PLANET 19 inch (MC-1610MR / MC-1610MR48), dễ dàng quản lý và nắm bắt tình trạng hoạt động của thiết bị thông qua RS-232 (cục bộ) và giao diện web từ xa.

Tính năng chính Managed Media Converter PLANET GST-802/GST-805A/GST-806AB:

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000BaseT và 100/1000BaseX.
  • Tích hợp sẵn bộ thu phát quang Singplemode/Multimode (Planet GST-802), ghép bước sóng WDM (GST-806AB).
  • Hỗ trợ khe cắm SFP Multimode/Singlemode/WDM (GST-805A).
  • Chức năng quản lý, giám sát qua giao diện Web.
  • Công tắc DIP chức năng thông minh có sẵn bao gồm chức năng LLCF / LLR)
  • Có thể gắn khung PLANET 19 inch (MC-1610MR / MC-1610MR48).
  • Nguồn điện: 5VDC, 2A (max)

Các phiên bản sản phẩm:

Ordering Information

GST-802

10/100/1000Base-T to 1000Base-SX(SC,MM) Smart Media Converter-220m/550m

GST-802S

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(SC,SM) Smart Media Converter-10km

GST-805A

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX/SX(mini-GBIC, SFP) Smart Media Converter-distance depends on SFP module

GST-806A15

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1310nm-15km

GST-806B15

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1550nm-15km

GST-806A60

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1310nm-60km

GST-806B60

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1550nm-60km
Danh mục: